Thông báo!
Không có thông báo mới
Chúc bạn online vui ver^^!
a

Tin Hot!

[Tuyển dụng] Việc tìm người
[Tuyển dụng] Người tìm việc
[Giao lưu] thành viên mới khai danh!

Thông tin từ BQT

Nội quy H.A.U-forum
Góp ý diễn đàn

Hỗ trợ trực tuyến
MẹoĐóng lại
Kiếm ít nhất 6 triệu một tháng với Monkey JuniorGet Adobe Flash player

You are not connected. Please login or register

-‘๑’ Hau4r.com -‘๑’ - Hội tụ kiến trúc sư tương lai » Góc thư giãn-giải trí » Rao vặt » [Xin tài liệu] mẫu váy công sở khuyến mãi 45%

on 5/10/2013, 15:21 #1

cuaeu1

Kiến đá láu cá
Kiến đá láu cá

đã có mặt ở 123mua.vn cũng đã lâu,nếu các bạn hay mua sẽ biết
làm ăn lấy uytín làm đầu,và luôn cập nhật những mẫu quần áo thời trang hot trend và
chất lựong.
Các bạn mua hàng yên tâm 100% về giá cả và chất lựong (đảm bảo hàng dày dặn và chất lựong),không
bán hàng kém chất lựong nhé.

Hàng về mỗi tuần,hàng mới về liên tục.Giá cạnh tranh nên các bạn đừng trả giá.

hàng tại shop là hàng loại 1 các bạn đừng so sánh vì sao giá sỉ giá lẻ ko bớt dc nhiều
vì sho bán giá lẻ không cao bao nhiêu nhé
mẫu mã độc - đẹ - lạ luôn được shop cập nhật 1 cách nhanh nhất
Đc : 62 XÓM ĐẤT F.8 Q.11 [ vui lòng gọi truớc khi đến tránh truờng hợb shob ko mở cữa

Mở Cửa từ thứ 2 - chủ nhật [ kể cả ngày lễ ]
10h00 - 19h00 [ mõi ngày ]
các bạn vui lòng gọi truớc khi đến [ nếu tới đến shob ko thấy mở cửa các bạn vui lòng

gọi cho Lệ nhé Lệ sẽ mở cửa cho các nàng xem hàng vì nhiều lúc Lệ đi giao hàng ak :

Cách thức mua hàng:
các bạn khu vực THCMtùy khu vực xa hay gần mình sẽ tính phí 20-30K nhé.

CÁC BẠN Ở TỈNH : các bạn vui lòng chuyển khoản trước shop 100% hóa đơn tiền hàng , sau khi chuyển khoản

các bạn vuii lòng gọisdt 0908876400 để mình chek là nhận được tiền sẽ chuyển hàng cho các bạn

trong thời gian nhanh nhất nhé !!!!

Lưu ý (Các bạn đọc trước khi mua hàng nhé)

- Hàng mua rời miễn đổi trả nha, chỉ đổi khi hàng bị lỗi, khi giao dịch diểm kĩ hàng dùm nha, khuyến khích các bạn đến nhà.
Hàng bán đúng giá rồi,nên các bạn vui lòng không trả giá nữa.

Chỉ giao hàng khi khách chắc chắn mua,không giao hàng để xem hay thử hàng,nếu k chắc mặc vừa hay còn lấn cấn thì vui lòng qua nhà

http://nhatthiengroup.com/shop/index.htm

on 5/10/2013, 15:28 #2

cuaeu1

Kiến đá láu cá
Kiến đá láu cá

Trước câu hỏi: ‘Vì sao bạn xứng đáng trở thành Hoa hậu Thế giới?’ Megan nói: ‘Tôi luôn coi trọng những giá trị nhân văn và điều quan trọng của việc hiểu được nguyên nhân cách cư xử của mọi người. Tôi sẽ giữ lại chân giá trị này để giúp đỡ mọi người và chia sẻ cách giúp đỡ xã hội’.

website: http://bonnuocdaithanh.com/bonnuoc/n217/Bon-nuoc-inox-Dai-Thanh.htm

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Bài viết cùng chuyên mục

Bài viết liên quan với chủ đề [Xin tài liệu] mẫu váy công sở khuyến mãi 45%

cảnh báoBình luận bằng face book thì topic sẽ không được update ở mục bài viết mới nhất và không được thông báo đến chủ topic - các bạn chú ý!

Vui lòng viết tiếng việt có dấu! để lấy smile hình động, click đây!
      Khi copy bài từ các trang khác xin vui lòng ghi rõ nguồn!
      Để copy bài viết từ trang khác giữ nguyên được định dạng và ảnh - Click nút